Smirnoff RYL
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หวังดีจากคนรักRYL

5 posters

Go down

หวังดีจากคนรักRYL Empty หวังดีจากคนรักRYL

ตั้งหัวข้อ  playboyzy Mon Sep 14, 2009 5:22 am

คือจิงๆแล้วอ่ะ ผมไม่อยากพูดหรอกนะครับ ผมก้อเปนคนนึงที่รักเกมนี้มากพอดู

นานๆทีคนใจดีมาเปิดเซิฟ เกม นี้ให้เล่น

ผมเลยอยากจะมาแนะนำครับ

คือว่า การที่ ให้ใช้บัคใช้โปร เก็บเวล นั้น เปนเรื่องที่ไม่ควรอนุยาดอย่างยิ่งครับ

1.ผมแนะนำให้เก็บเวลเอง ลำบากหน่อย เพื่อความสนุกครับ

ไม่งั้นเวลจะ100เร็ว เล่ะ ไม่มีไรทำในที่สุด ปล.ผมมีเวล100 3ตัวเล่ะ ของ+6ด้วย

2.มอนสเตอ ก้อแนะนำให้ ไม่ต้องเอามาปล่อยไว้ที่ เมือง1หรอกครับ

ให้ผู้เล่นไป หาแมพ3เอง ปล.ไม่งั้นจะมีแมพ3ไว้ทำไม

3.ของดรอปเวอร์เกินครับ ตายตัวนึง ดรอปเปน5-6 ชิ้น พระเจ้า- -

4.ในสงคราม เมื่อได้เสาแล้ว จะมีไอเทมโหด ที่ราคา0คะแนน คนเขาก้อซื้อมาปั้มตังกัน มันส์เลยครับ ปล.ผมก้อปั้ม
[ข้อ4นี้สำคัญมาก ระบบเกมจะเสียทันทีควรเอาออกด่วน]

5.พวกแร่ ผมว่าดรอปจากมอนสเตอทั่วไปอ่ะดีแล้วครับ

6.อยากให้มีเนื้อเพิ่มhp600 ที่เคยมี

7.แก้สกิลบางสกิล อย่างเช่น เจนเทิ่ลสไต๊ ของhuman ยังใช้ไม่ได้

8.เวลาปาตี้น่าจะ*2นะครับ จะทำให้ผู้เล่นหาตี้กันมากขึ้น เพื่อเข้าสังคมครับ

9.จิงๆสกิล3-4ให้หาเองก้อดีครับ จะได้เสริมการตลาดค้าขายกันในเกม

10.หาไอเทมเอง ไม่ควรที่จะมีไอเทมเทพรอให้ซื้ออยู่แล้ว

ที่พูดแนะนำจีเอมทั้งหมดนี้เพื่อประโยดส่วนรวม ไม่ได้หวังร้ายอะไรนะครับ ขอให้เข้าใจด้วยครับ

ผมเข้าใจนะครับว่าทำคนเดียว แต่ผมก้ออยากให้ทำแล้วออกมาดีที่สุดอ่ะครับ

ปล.อาจจะต้องทำเซิฟใหม่+รีเซ็ททั้งหมดเลยอ่ะครับ เพราะตอนนี้เซิฟเสียสมดุลหมดแล้วครับ

ขอบคุนที่อ่านจนจบนะครับ
playboyzy
playboyzy
หลงมาอ่ะ
หลงมาอ่ะ

โพสทั้งหมด : 1

ขึ้นไปข้างบน Go down

หวังดีจากคนรักRYL Empty Re: หวังดีจากคนรักRYL

ตั้งหัวข้อ  Frank_lamppard Mon Sep 14, 2009 2:21 pm

บ่นไรคราบพี่น้องที่เขาทำมาผมก็ว่าดีอยู่แล้ว แต่ขอแย้งนิดนึง ที่ท่านว่า เจนเทิล ใช้ไม่ได้ก็เพราะท่านบัครึปล่าว แล้วท่านจะมาบอกว่าอย่าใช้โปรใช้บัค ท่านก็เกรียนเหมือนกันอ่าผมว่า Evil or Very Mad affraid affraid affraid affraid affraid
Frank_lamppard
[SMIRNOFF] >เมพขิงๆ<
[SMIRNOFF] >เมพขิงๆ

โพสทั้งหมด : 97
สถานที่ : หนองคาย

หวังดีจากคนรักRYL Empty Re: หวังดีจากคนรักRYL

ตั้งหัวข้อ  Jeb>Mai>Jum Mon Sep 14, 2009 6:03 pm

ผม ว่า แล้ว แต่ นะ เปน บาง คนๆๆอะ Laughing Laughing Laughing
Jeb>Mai>Jum
Jeb>Mai>Jum
[SMIRNOFF].เล่นได้ละกุ

โพสทั้งหมด : 11
สถานที่ : -

ตั้งหัวข้อ  Frank_lamppard Mon Sep 14, 2009 9:40 pm

เขาจาปิดเซิฟแล้ว อย่าบ่นๆ

ตั้งหัวข้อ  ÐËŠŦÏÑŸ Mon Sep 14, 2009 10:03 pm

แล้วเจอกันใหม่
ÐËŠŦÏÑŸ
ÐËŠŦÏÑŸ

โพสทั้งหมด : 111

ตั้งหัวข้อ  Frank_lamppard Tue Sep 15, 2009 1:18 am

ตี1ผ่านไปยังม่ายได้เล่น555+

หวังดีจากคนรักRYL Empty - -*

ตั้งหัวข้อ  manzana Tue Sep 15, 2009 1:26 am

รอ รอ รอ ขนาดยังไม่เคยเล่น แต่ก๋ รอ ^^

อิอิอิ เวลาเข้าฮามาชิได้ ดั้นเข้าเกมไม่ได้

เวลาเข้าเกมได้ ฮามาชิดันเต็ม -- *

คอมที่บ้านก็เหลือเกิน - -* เข้าได้ทุกอย่าง แต่ ภาพดันแตก และค้างไป ^^

เวรกรรม มีจริง ^^~ โปรดจงระวัง อิอิอิอิ
manzana
manzana

โพสทั้งหมด : 11

ตั้งหัวข้อ  Frank_lamppard Fri Sep 18, 2009 12:20 pm

เล่นเซฟนอกกันตาแมน 555+

ขึ้นไปข้างบน